A yau, marmara don mosaics da fale-falen buraka sune samfuran gaye ga masu gida, saboda suna ƙara neman hanyoyin haɗa abubuwa na halitta da na muhalli a cikin ƙirar gidansu, suna yanke amfani da kayan wucin gadi kuma suna ƙara masu dorewa. Wanpo shine madaidaicin mosaic mosaic herringbone chevron tayal mai kawo kaya, kuma wannan tayal na chevron an yi shi da shi.baki da fari marmaramanyan barbashi. Ana samun wannan ƙirar don bangon baya da kayan ado na bene, haɓakawa, da gyare-gyare. Tile ɗin yana ɗaukar sifofin Nero Marquina da Thassos Crystal White Marble chevron don yin tsarin gaba ɗaya.
Sunan samfur: Herringbone Chevron Supplier Black and White Marble Mosaic Tile
Saukewa: WPM398
Tsarin: Chevron
Launi: Baki & Fari
Gama: goge
Kauri: 10mm
Fale-falen mosaic na marmara suna da nau'ikan alamu iri-iri kuma ana amfani da su a cikin kayan ado na ciki kamar bandakuna, kicin, da sauran wurare.Marmara mosaic dutseyana da wadataccen launi, anti-slip, juriya, mai hana ruwa, da kuma matsanancin aiki na ado, kuma yawancin abokan ciniki sun fi son shi. Marble mosaic tile backsplash a cikin gidan wanka da kayan ado na dafa abinci yana samun sakamako mai kyau a cikin ƙirar jituwa.
Fale-falen mosaic na dutse ba su da sauƙi ga rauni kuma mai sauƙin kulawa da tsabta, da fatan za a tsaftace bangon baya sau ɗaya ko sau biyu a wata. Idan kuna son samfuranmu, da fatan za a aiko mana da tambaya kuma ku sami tayin.
Tambaya: Menene lambar kwastam na samfurin?
A: Samfurin Mosaic Marble: 68029190, Samfuran Mosaic na Dutse: 680299900. Za mu iya nuna lambar al'ada da kuke so akan Bill of Lading.
Tambaya: Shin samfuran ku suna goyan bayan gyare-gyare? Zan iya sanya tambari na akan samfurin?
A: Ee, ana samun gyare-gyare, zaku iya sanya tambarin ku akan samfurin da kwali.
Tambaya: Wadanne nau'ikan hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?
A: Kuna iya biyan kuɗi zuwa asusun bankin mu, Western Union ko PayPal: 30% ajiya a gaba, ma'auni na 70% kafin a tura kaya akan jirgin ya fi kyau.
Tambaya: Za ku iya taimaka mini in yi ajiyar wuraren jigilar kayayyaki a gefen ku?
A: Ee, za mu iya taimaka muku yin ajiyar wuraren kuma muna tattarawa da biyan kamfanin jigilar kaya. Farashin jigilar kaya farashin tunani ne na lokaci, yana iya canzawa lokacin da muka loda kwantena. Da fatan za a lura cewa kamfanin jigilar kaya yana sarrafa farashin jigilar kaya maimakon kamfaninmu ko mai tura mu. Ko ta yaya, muna ƙarfafa ku don yin ajiyar wuraren jigilar kayayyaki daga wakilin jigilar kaya.