Zafafan Sayar Kore Da Farin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira

Takaitaccen Bayani:

Mu ne masu siyar da wannan sabon ƙirar lu'u-lu'u na lu'u-lu'u na kayan ado kuma muna ba da farashi mai yawa don wannan kayan mosaic na siyarwa mai zafi. Ana iya amfani da wannan tayal ɗin mosaic kore da fari akan bango da ƙasa don kayan adon kicin da gidan wanka.


  • Samfurin No.:Saukewa: WPM117
  • Tsarin:Geometric Diamond
  • Launi:WhiteWhite & Green
  • Gama:goge
  • Sunan Abu:Marmara Na halitta
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin Samfura

    Duk nau'ikan marmara na halitta samfuri ne na yanayi don haka suna ƙarƙashin bambance-bambancen yanayi na launi, veins, da laushi daga yanki zuwa yanki, kamar yaddakayan ado marmara mosaic tiles. Wannan tayal ɗin mosaic mai kore da fari an yi shi da marmara koren marmara na halitta da farin marmara, kuma kowane yanki na tayal ɗin mosaic ya bambanta da sauran. Muna amfani da marmara mai launin kore na China Green Flower da Farin Marmara don haɗa ƙirar tayal ɗin lu'u-lu'u. Wannan mosaic marmara na lu'u-lu'u kayan sayarwa ne mai zafi, kuma za a ba da farashi mai yawa don adadi mai yawa.

    Ƙayyadaddun Samfura (Ma'auni)

    Sunan Samfuri: Zafafan Sayar Kayan Ado Kore Da Farin Dutsen Lu'u-lu'u Marble Mosaic Design Maroki
    Saukewa: WPM117
    Tsarin: Waterjet Diamond
    Launi: Kore & Fari
    Gama: goge
    Material Name: China Green Flower Marble, Farin marmara
    Girman tayal: 302x302x10mm

    Jerin Samfura

    Saukewa: WPM117

    Launi: Kore & Fari

    Marmara Name: China Green Flower Marble, Farin Marmara

    Saukewa: WPM117B

    Launi: Baki & Fari

    Marmara Name: China Nero Marquina Marmara, Carrara Marmara

    Aikace-aikacen samfur

    Kamfanin Wanpo shine ya samar da wannan Kayan Ado Mai ZafiGreen And White Diamond Marble MosaicDesigner Supplier, kuma muna alfaharin bauta wa abokan ciniki tare da babban zaɓi na marmara mosaic kayayyakin da fitaccen abokin ciniki sabis don taimaka musu da ayyukansu. Ana iya amfani da wannan tayal ɗin mosaic kore da fari akan bango da ƙasa don kayan adon kicin da gidan wanka.

    Fale-falen marmara na mosaic na ado a cikin banɗaki, ƙirar fale-falen mosaic na kitchen, da mosaic mosaic na marmara za su sami kyakkyawan tasiri akan wuraren zama.

    FAQ

    Tambaya: A ina tayal mosaic na marmara ke buƙatar hatimi?
    A: Bathroom da shawa, kicin, falo, da sauran wuraren da aka yi amfani da tayal mosaic na marmara duk suna buƙatar rufewa, don hana tabo, da ruwa, har ma da kare fale-falen.

    Tambaya: Wane hatimi zan iya amfani da shi a saman mosaic na marmara?
    A: Hatimin Marble yayi kyau, yana iya kare tsarin ciki, zaku iya siyan shi daga kantin kayan masarufi.

    Tambaya: Yadda za a hatimi tiles na mosaic marmara?

    A: 1. Gwada madaidaicin marmara akan ƙaramin yanki.

    2. Aiwatar da abin rufewar marmara akan tayal mosaic.

    3. Rufe haɗin gwiwa da.

    4. Rufe a karo na biyu a saman don haɓaka aikin.

     

    Tambaya: Yadda za a yanke tiles mosaic marmara na halitta?

    A: 1. Yi amfani da fensir da madaidaiciya don yin layin da kake buƙatar yanke.

    2. Yanke layi tare da hacksaw na hannu, yana buƙatar ruwan lu'u-lu'u wanda ake amfani da shi don yankan marmara.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana