Marble mosaic na waterjet ci gaba ne da haɓaka aikin sarrafa mosaic. Kowane tsari na mosaic marmara yana samar da salo na musamman ta hanyar yanke siffofi da laushi daban-daban, kuma fale-falen suna da haɗuwa da haruffa daban-daban. Wannan ita ce sabon tayal ɗin marmara na ruwa na ruwa wanda aka yi da marmara mai launin toka azaman guntun furanni da farin marmara a matsayin ƙananan lu'u-lu'u, bugu da ƙari, akwai ƙananan guntun triangle na rawaya waɗanda aka yi wa ado a kan wutsiyar fure mai launin toka tare da ƙara ƙarin launuka ga duka tayal. An zaɓi guntu daga Grey Cinderella Marble, Farin marmara na Gabas, da Marmara na daji na Rain.
Sunan Samfura: Sabon Tile Na Ado na Ruwan Ruwa da Farin Farin Marble Mosaic
Saukewa: WPM405
Tsarin: Waterjet
Launi: Grey & Fari
Gama: goge
Kauri: 10mm
Saukewa: WPM405
Launi: Grey & Fari
Marmara Name: Grey Cinderella Marble, Oriental White Marble, da Rain Forest Marble
Saukewa: WPM128
Launi: Fari & Grey
Marmara Name: Thassos White Marble, Bardiglio Carrara Marble
Saukewa: WPM425
Launi: Fari & Grey
Marmara Name: Thassos Farin Marmara, Carrara White Marble, Italiyanci Grey Marble
Wannan mosaic na marmara na halitta yana da tauri mai yawa, da yawa, da ƙananan pores, kuma ba shi da sauƙin sha ruwa. Ana iya amfani dashi a dafa abinci, dakuna kwana, bandakuna, da bandakuna. Wannan Kayan Ado na Waterjet Tile Grey da Farin Farin Marmara Mosaic azaman fale-falen bangon gidan wanka, bangon bangon gidan wanka, bangon bangon bangon bangon bangon bangon marmara, fale-falen bangon bangon dafa abinci, da kayan ado na baya bayan dafa abinci zai ƙara ƙarin abubuwa masu launi zuwa waɗannan kayan adon.
Saboda farashin fale-falen mosaic na dutse na waterjet ba iri ɗaya ba ne dangane da rikitarwa da yawa, saboda haka, za mu ba ku ambaton magana kafin mu sami takamaiman cikakkun bayanai daga aikinku.
Tambaya: Menene zan yi idan akwai lalacewa lokacin da na sami kayan?
A: Fale-falen burbushin mosaic na halitta kayan gini ne masu nauyi, kuma bumps ba makawa ne yayin sufuri. Gabaɗaya, a cikin kashi 3% suna lalacewa na al'ada. Ana iya amfani da waɗannan lalacewa a cikin sasanninta ba tare da sharar gida ba. Kuna iya sa su da farko. Saboda cin karo da asara yayin aikin gini, da fatan za a duba ko fale-falen mosaic sun lalace ba da wuri ba bayan kun sami kayan. Idan kun ci karo da lalacewa, da fatan za a ɗauki hotuna kuma tuntuɓi manajan tallace-tallace don magance wannan matsalar.
Tambaya: Yaya game da sakewa?
A: Da fatan za a auna madaidaicin wurin shimfidawa kuma a lissafta adadin kowane samfurin kafin siye. Hakanan muna iya ba da sabis na kasafin kuɗi kyauta. Idan kuna buƙatar sakewa yayin aikin shimfidawa, da fatan za a tuntuɓe mu. Za a sami ɗan bambance-bambance a cikin launi da girman a cikin batches daban-daban, don haka za a sami bambancin launi a sake dawowa. Da fatan za a yi iya ƙoƙarinku don kammala cikar cikin ɗan gajeren lokaci. Sake kaya yana kan kuɗin ku.
Tambaya: Yaushe aka kafa kamfanin ku?
A: An kafa kamfaninmu a cikin 2018.
Tambaya: Zan iya ziyartar masana'anta?
A: Tabbas, maraba da ziyartar masana'antar mu.